Kayayyaki
-
Jakar Auduga Mai Kyau Mai Kyau
Abu mai lamba:Saukewa: CB22-TB003
-
Mirgine busasshen busasshen ruwa don yin yawo
Abu mai lamba:Saukewa: CB22-BP004
MOQ: 2000 PCS da launi
MTambari mai launi:Silk-allo
Marufi datransport: kwali shiryawa
Jakar polybag da madaidaitan kwali don shiryawa
-
Jakar Jakar Zane Mai Rahusa
Saukewa: CB22-MB001
Jakar zana kirtani na polyester da za a iya gyarawa tare da aljihun gaban zindiri abu ne mai kyau don kyauta na talla!Gidan da aka gina don belun kunne yana da kyau ga mutanen da ke tafiya, suna samar da sauƙi ga kiɗan su.Ajiye abubuwanku cikin aminci a cikin aljihun zipper na gaba na jakar zane na al'ada don kamawa cikin sauri.Zaɓi daga nau'ikan samfuri iri-iri da launuka masu bugawa don daidaitawa tare da alamar ku
-
Jakar Akwatin Abincin Abinci
Saukewa: CB22-CB004
An yi shi da polyester mai sautin 300D mai ɗorewa tare da murfin PU, kumfa PE mai kauri don kiyaye abincinku dumi ko sanyi fiye da awanni 4
Ƙananan akwatin abincin rana tare da rufin zafi wanda aka rufe da fim na aluminum na iya zama dumi ko sanyi, za ku iya dandana abinci da abin sha mai sanyi a lokacin abincin rana ko a waje!Kuma zaka iya gogewa cikin sauƙi mai tsabta mai rufin ciki tare da rigar datti
-
Jakar Mai Sanyi Mai Iya Wajen Waje
Saukewa: CB22-CB001
An yi shi da babban ingancin 300D ripstop polyester tare da murfin PVC
Kumfa mai rufe-cell (PE kumfa)
Heat mai nauyi mai nauyi, rufin PEVA mai ƙyalli
Aljihun raga na ciki da aka zira a saman murfi
Igiyar firgita na gaba na roba
Daidaitacce, madaidaicin madaurin kafada
A saman rike da masana'anta nannade.
Duk bangarorin biyu tare da tsarin haɗin sarkar daisy.
Mabudin giya da ba a taɓa rasa ba
Aljihu biyu na gefe
Girma: 11 ″ hx 14″ wx 8.5″ d;Kimanin1,309 ku.in.
Tambarin ku da aka buga akan allon gaba da kushin kafada
Duk kayan sun cika ka'idodin CPSIA ko Turai da FDA
-
20l jakar baya mai nauyi Don Wasanni
Saukewa: CB22-BP003
An yi shi da ruwa mai juriya kuma mai dorewa 300D polyester da 300D polyester sautin guda biyu, tabbatar da amintaccen amfani mai dorewa na yau da kullun & karshen mako.
210D polyester rufi
Kyakkyawan ƙirar baya na iska tare da kauri amma mai laushi mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto, yana ba ku matsakaicin tallafin baya
Bangaren kwamfutar tafi-da-gidanka daban yana riƙe da kwamfutar tafi-da-gidanka 15 inch da kuma 14 inch da 13 inch Laptop.Faɗin ɗaki ɗaya mai ɗaki don buƙatun yau da kullun, kayan haɗi na kayan lantarki
Aljihu na gaba na yau da kullun, ƙira tare da aljihu na rigakafin sata a baya kuma kare abubuwan ƙimar ku daga sata, kamar wayar hannu, fasfo, katin banki, kuɗi ko walat.Ya dace don balaguron jirgin sama na yau da kullun
-
Deluxe Anti-Sata 15.6 inch Laptop jakar baya
Saukewa: CB22-BP001
An yi shi da babban ingancin 300D polyester guda biyu tare da murfin PVC, rufin polyester 210D
Padded da ragamar numfashi baya yana hana zafi fiye da kima kuma yana haɓaka zagayawa na iska.Ƙwaƙwalwar kafaɗa mai daidaitawa mai sauƙi tare da suturar numfashi na iya rage karfin kafada, kula da jin dadi da numfashi
Wurin da aka zira guda biyu wanda ya dace da kwamfutar tafi-da-gidanka mai girman 15.6, aljihun ciki don iPad, jakar jakar kwamfutar tafi-da-gidanka ta 17 inci za a iya buɗe cikin sauƙi har zuwa digiri 90 zuwa 180, saboda haka zaku iya wucewa da sauri tsaron filin jirgin.
Zippered gaban da wani boye anti sata aljihu a baya suna kare jakarka, fasfo, waya da abubuwa masu mahimmanci daga barayi
Ana iya haɗa wannan jakar baya ta tafiya tare da madaurin kaya a cikin akwati, zai iya taimaka maka ɗaure kayan da aka ɗauka a cikin jakarka / akwati.
-
Jakar baya ta Rana mai yawan ayyuka
Saukewa: CB22-BP002
An yi shi da ƙarfi, mai sauƙin tsaftacewa, polyester 300D mai jure ruwa, 600D polyester sautin biyu tare da murfin PVC
210D polyester rufi, PE kumfa da kuma ingancin iska raga
Babban ɗaki tare da rufe zik ɗin sau biyu, ya dace da mafi yawan kwamfyutocin 15 ", kwamfutar hannu 11", biyu 1" masu ɗaure zobe 3, 2 matsakaici / manyan littattafai KO Akwatin Bento na zamani, jaket mai haske da laima mai tafiya, kwalban ruwa. Hannun hannu sun yi daidai da 22oz Sauƙaƙan Ruwan Babban Taron Koli na Zamani
Aljihun gaba na tsaye mai nuni tare da zik din mai hana ruwa, ratsin haske yana kiyaye ku yayin tafiya ko hawan keke da daddare.
Rigar iska maɗaɗɗen madaurin kafaɗa
-
Takaddun Takaddun Manyan Manufofin Kwamfuta Mai Mahimmanci
Saukewa: CB22-MB001
Dorewa kuma mai kyau 300D polyester zane, 600D / PET shafi tare da taushi 210D polyester rufi
Babban babban ɗakin da aka zuƙe don ɗaukar takardu, mujallu da littattafai
Wurin faifan kwamfutar tafi-da-gidanka na ciki don cikakkiyar kariya
Aljihu guda biyu na gaba tare da kwamitin ƙungiyar ciki, don saurin samun ƙananan kayan haɗi kamar walat da wayar hannu
Daidaitaccen madaurin kafadar yanar gizo
Santsin zik mai sau biyu yana ja
-
Babban jakar jakar baya mai sanyaya a waje
Saukewa: CB22-CB003
Tsayar da Awanni 16:Wannan na'urar sanyaya jakar baya tare da kumfa mai kauri na iya kiyaye abubuwan sha da abinci suyi sanyi har zuwa awanni 16 a cikin yini a cikin abubuwa masu zafi kamar fikin rairayin bakin teku, yawo, zango, balaguro, kwale-kwale, wasan baseball/golf da aiki
Mai hana ruwa da nauyi:Wannan jakar mai sanyaya an yi shi da masana'anta mai ƙarfi mai jurewa tare da rufin PU yana tabbatar da hana ruwa 100% kuma mai sauƙin tsaftacewa.Zane mai nauyi (1.8 LB) tare da madauri mai daidaitacce da baya, mafi dacewa fiye da ɗaukar babban mai sanyaya na gargajiya
Mai sanyaya mai ɗigowa:Layin jakar baya mai sanyaya mu yana ɗaukar matsi mai zafi mara ƙarfi na fasaha don tabbatar da hujjar zubewar 100%.Muna ba da tallafi kyauta ko dawowa idan wani yatsa ya faru.Ƙarin sutsin zippers a kwance suna haɓaka anti-leaking daidai
-
Jakar mai sanyaya abincin rana mai ɗaukar nauyi
Saukewa: CB22-CB002
Mafi dacewa don shiryawa da jigilar abinci mai kyau da abinci mai daɗi a ofis yayin tafiya ko a wurin liyafa da taro.
An yi shi da babban ingancin 300D polyester sautin biyu tare da rufin PU
Kumfa mai rufe-cell (PE kumfa) tare da rufin PEVA mai kauri mai kauri, Rike abinci dumi ko sanyi na sa'o'i, wanda ya dace don ɗaukar abincin rana ko karin kumallo
Daidaitaccen madaurin kafada
Hannun gidan yanar gizo mai sauƙi mai sauƙi
-
Jakar Duffel Zagaye Mai Sauƙi Don Wasanni Ko Tafiya
Saukewa: CB22-DB001
Dogara 300D ripstop polyester tare da PU shafi, 600D polyester tare da PET goyon baya a kasa
Cikakken rufin 210Dpolyester
Faffadar babban ɗaki mai siffa D mai faɗi
Wurin da aka lika a gaba don kayanku masu kima
Mai iya cirewa, daidaitacce da madaurin kafada mai santsi
Hannun yanar gizon yanar gizo da kunsa mai kumfa
Sarkar sarkar daisy ɗin da aka ɗora ta ɗora hannu a ɓangarorin biyu
Girma: 22 ″ wx 13 ″ dia
Saukewa: 3718C.ku / 50l
Nauyi: 1.04 lbs./ 0.473kgs